biệt lai hữu dạng

  • Reads 780,423
  • Votes 48,260
  • Parts 119

Complete, First published Sep 23, 2021

Bạn đang xem: biệt lai hữu dạng

Table of contents

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Chương 1. Chín năm phụ thân mon năm ngày, đang được lâu ko gặp gỡ.

    Fri, Sep 24, 2021

  • Chương 2. Ánh đôi mắt tớ chạm nhau, lòng lòng tớ lắc động.

    Sat, Sep 25, 2021

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Chương 4. Chúng tớ từng thực hiện chuyện bại liệt chưa?

    Sun, Sep 26, 2021

  • Chương 5. Chúng tớ cùng nhau nhiều năm vì vậy, từng đột biến mối quan hệ chưa?

    Sun, Sep 26, 2021

  • Mon, Sep 27, 2021

  • Chương 7. Chị hoàn toàn có thể thơm em một chiếc được không?

    Mon, Sep 27, 2021

  • Chương 8. Phải làm những gì vô tình huống thiếu hụt chăm sóc khí Khi hôn?

    Tue, Sep 28, 2021

  • Wed, Sep 29, 2021

  • Thu, Sep 30, 2021

  • Chương 11. Đầu ngón tay còn ghi lại nhiệt độ của Tiếu Cẩn.

    Fri, Oct 1, 2021

  • Chương 12. Nụ thơm vị dâu tây.

    Sat, Oct 2, 2021

  • Chương 13. Từ kể từ dán cánh môi vô.

    Sun, Oct 3, 2021

  • Chương 14. thoắt dưng tim đập kinh hoàng.

    Mon, Oct 4, 2021

  • Chương 15. Về mái ấm với tôi.

    Tue, Oct 5, 2021

  • Chương 16. "Giữ chặt tôi, chớ nhằm bị lạc."

    Wed, Oct 6, 2021

  • Chương 17. Tấn công ngực.

    Thu, Oct 7, 2021

  • Fri, Oct 8, 2021

  • Chương 19. Ôm lấy cô và thơm.

    Sat, Oct 9, 2021

  • Chương trăng tròn. Nụ thơm tinh ma mịn rơi xuống.

    Sun, Oct 10, 2021

  • Chương 21. Chúng tôi đang được ở cùng nhau.

    Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 22. Tôi không hề mến em nữa, tôi yêu thương em.

    Tue, Oct 12, 2021

  • Chương 23. Người em mến.

    Wed, Oct 13, 2021

  • 14.10.2021 • Chúc mừng sinh nhật Mộc Chẩm Khê!

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 24. Cậu thiệt sự hoàn toàn có thể đem cậu ấy tới?

    Thu, Oct 14, 2021

  • Chương 25. Chúng tớ đang được ở cùng nhau mươi năm.

    Fri, Oct 15, 2021

  • Chương 26. "Cô... Có cần tôi đang được gặp gỡ cô ở đâu rồi không?"

    Sat, Oct 16, 2021

  • Chương 27. Tớ mong muốn hóng em ấy.

    Sun, Oct 17, 2021

  • Chương 28. Không khí nhịn nhường như tự nhiên sụp mưa, lúc nào cũng ẩm ướt vướng víu.

    Mon, Oct 18, 2021

  • Chương 29. Hoa gương trăng nước của cô ấy, sương lửa nhân lừa lọc của cô ấy.

    Tue, Oct 19, 2021

  • Chương 30. Cao trung (1) - Lần thứ nhất gặp gỡ nhau.

    Thu, Oct 14, 2021

  • Chương 31. Lột trần từng lớp từng lớp một.

    Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • Chương 32. "Tại sao em lại cho tới nữa?"

    Thu, Oct 21, 2021

  • Chương 33. Có loại này phù hợp không?

    Fri, Oct 22, 2021

  • Chương 34. "Rốt cuộc thực hiện thế này em mới mẻ hoàn toàn có thể trọn vẹn kể từ bỏ?"

    Sat, Oct 23, 2021

  • Chương 35. Nếu như chị chấp nhận, em mãi mãi yêu thương chị.

    Sun, Oct 24, 2021

  • Chương 36. Chúng tớ quay trở lại cùng nhau đi!

    Mon, Oct 25, 2021

  • Chương 37. Tình yêu thương tự khắc cốt ghi tâm, chỉ tồn tại một thứ tự vô đời.

    Mon, Oct 25, 2021

  • Chương 38. Đến ngay sát chị ấy rộng lớn.

    Tue, Oct 26, 2021

  • Wed, Oct 27, 2021

  • Chương 40. Tiếu Cẩn, chị yêu thương em.

    Thu, Oct 28, 2021

  • Chương 41. Chị mến em nhất.

    Fri, Oct 29, 2021

  • Chương 42. Chỉ cần phải có thương yêu.

    Sat, Oct 30, 2021

  • Chương 43. Yêu lại từ trên đầu.

    Sun, Oct 31, 2021

  • Chương 44. Vị ngọt của thương yêu.

    Mon, Nov 1, 2021

  • Tue, Nov 2, 2021

  • Chương 46. Cao trung (2) - Tớ biết cậu, cậu là kẻ đứng nhất khối!

    Wed, Nov 3, 2021

  • Chương 47. Đôi môi đỏ ối mọng như hoả hồng lờ lững rãi áp vô.

    Thu, Nov 4, 2021

  • Chương 48. Án tay tặng hoả hồng khi nào cũng phảng phất mừi hương.

    Fri, Nov 5, 2021

  • Chương 49. Cao trung (3) - Liếm vô lòng bàn tay.

    Sat, Nov 6, 2021

  • Sun, Nov 7, 2021

  • Mon, Nov 8, 2021

  • Chương 52. Tớ mến cậu còn ko kịp.

    Tue, Nov 9, 2021

  • Wed, Nov 10, 2021

  • Chương 54. Trên người toàn là khá thở của cô ấy, đặc biệt miệt mài người.

    Thu, Nov 11, 2021

  • Fri, Nov 12, 2021

  • Sat, Nov 13, 2021

  • Sun, Nov 14, 2021

    Xem thêm: tong giam doc tuyet tinh dien dan le quy don

  • Chương 58. Chị mong muốn ăn gì? - Em...

    Mon, Nov 15, 2021

  • Tue, Nov 16, 2021

  • Chương 60. Em mong muốn kết duyên với chị.

    Wed, Nov 17, 2021

  • Chương 61. Quý khách hàng gái của tôi.

    Thu, Nov 18, 2021

  • Chương 62. Nụ thơm trúc trắc và đơn giản.

    Fri, Nov 19, 2021

  • Chương 63. Đôi bà xã vợ già cả.

    Sat, Nov trăng tròn, 2021

  • Chương 64. Công khai sung sướng.

    Sun, Nov 21, 2021

  • Mon, Nov 22, 2021

  • Chương 66. Chị sở hữu mến trẻ con con cái không?

    Tue, Nov 23, 2021

  • Chương 67. Tiếu Cẩn: Xấu hổ.jpg.

    Wed, Nov 24, 2021

  • Chương 68. Không sở hữu ai không giống, chỉ mất bản thân em.

    Thu, Nov 25, 2021

  • Chương 69. Tôi sở hữu bạn nữ rồi.

    Fri, Nov 26, 2021

  • Chương 70. Thời hạn demo nghiệm thương.

    Sat, Nov 27, 2021

  • Chương 71. Thời hạn là 1 vạn năm.

    Sun, Nov 28, 2021

  • Chương 72. Nụ thơm mạnh mẽ và uy lực.

    Mon, Nov 29, 2021

  • Tue, Nov 30, 2021

  • Chương 74. Yêu tinh ma thực hiện nũng.

    Wed, Dec 1, 2021

  • Thu, Dec 2, 2021

  • Chương 76. Em mong muốn "làm" chị.

    Fri, Dec 3, 2021

  • Chương 77. Chị ở lại với em chuồn.

    Sat, Dec 4, 2021

  • Sun, Dec 5, 2021

  • Chương 79. Không được trầm trồ dễ thương và đáng yêu.

    Mon, Dec 6, 2021

  • Chương 80. Quý khách hàng gái của con cháu.

    Tue, Dec 7, 2021

  • Chương 81. Được người không giống phó thác, cần nỗ lực rất là.

    Wed, Dec 8, 2021

  • Chương 82. Vợ tôi là thiên hạ đệ nhất.

    Thu, Dec 9, 2021

  • Chương 83. Về mái ấm với bà xã.

    Fri, Dec 10, 2021

  • Chương 84. "Bác sĩ, mau cứu giúp đàn bà tôi!"

    Sat, Dec 11, 2021

  • Chương 85. Chân tướng mạo được bật mý. (Thượng)

    Sun, Dec 12, 2021

  • Chương 86. Chân tướng mạo được bật mý. (Hạ)

    Mon, Dec 13, 2021

  • Chương 87. Không thể phân tích và lý giải được vì thế sao chị yêu thương em.

    Tue, Dec 14, 2021

  • Wed, Dec 15, 2021

  • Thu, Dec 16, 2021

  • Chương 90. Chị nhẹ nhàng một chút ít.

    Sat, Dec 18, 2021

  • Sun, Dec 19, 2021

  • Mon, Dec trăng tròn, 2021

  • Wed, Dec 22, 2021

  • Thu, Dec 30, 2021

  • Chương 95. Muốn sinh con cái.

    Wed, Jan 5, 2022

  • Chương 96. Tiếu Cẩn nâng mí đôi mắt lên, điềm tĩnh liếc nom cô ấy.

    Sun, Jan 9, 2022

  • Chương 97. Tớ tiếp tục canh phòng tro cốt của cậu ấy.

    Sat, Jan 22, 2022

  • Chương 98. Không thể phân tích và lý giải được, tuy nhiên trái khoáy tim lại lắc động.

    Tue, Jan 25, 2022

  • Chương 99. Yêu là... ko khi nào tạm dừng.

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 100. Để chị chở che em một đời một kiếp.

    Wed, Feb 2, 2022

  • Chương 101. Phiên nước ngoài (1) - Tiếu công.

    Fri, Feb 4, 2022

  • Chương 102. Phiên nước ngoài (2) - Có bảo bảo rồi.

    Tue, Feb 8, 2022

  • Chương 103. Tề Âm & Ân Tiếu Lê - Tiểu thiên hậu 419 trả lộc (1)

    Tue, Feb 8, 2022

  • Chương 104. Tề Âm & Ân Tiếu Lê - Tiểu thiên hậu 419 trả lộc (2)

    Thu, Feb 10, 2022

  • Chương 105. Tề Âm & Ân Tiếu Lê - Tiểu thiên hậu 419 trả lộc (3)

    Sat, Feb 12, 2022

  • Chương 106. Tề Âm & Ân Tiếu Lê - Tiểu thiên hậu 419 trả lộc (4)

    Sun, Feb 13, 2022

  • Chương 107. Tề Âm & Ân Tiếu Lê - Tiểu thiên hậu 419 trả lộc (5)

    Sun, Feb 13, 2022

  • Chương 108. Tề Âm & Ân Tiếu Lê - Tiểu thiên hậu 419 trả lộc (6)

    Wed, Feb 16, 2022

  • Chương 109. Tề Âm & Ân Tiếu Lê - Tiểu thiên hậu 419 trả lộc (7)

    Sat, Feb 19, 2022

  • Chương 110. Tề Âm & Ân Tiếu Lê - Tiểu thiên hậu 419 trả lộc (8)

    Sat, Feb 19, 2022

  • Chương 111. Tề Âm & Ân Tiếu Lê - Tiểu thiên hậu 419 trả lộc (9)

    Sun, Feb trăng tròn, 2022

  • Chương 112. Cao trung (4) - Học thần bá đạo theo đòi xua tôi.

    Sun, Feb trăng tròn, 2022

  • Chương 113. Cao trung (5) - Học thần bá đạo theo đòi xua tôi.

    Mon, Feb 21, 2022

  • Chương 114. Cao trung (6) - Cậu đẹp mắt.

    Sat, Feb 26, 2022

  • Chương 115. Cao trung (7) - Chúng tớ trị khỏi chuồn.

    Sat, Feb 26, 2022

    Xem thêm: tiễn đi kẻ thứ ba

  • Chương 116. Toàn văn trả - Không khi nào quăng quật đem nhau.

    Sat, Feb 26, 2022

✦ Tác phẩm: Biệt Lai Hữu Dạng - 别来有恙
      ✦ Tác giả: Huyền Tiên - 玄笺
      ✦ Editor: Bách Hợp Lương Gia
      ✦ Thể loại: Bách phù hợp, tiến bộ, khu đô thị tơ duyên, tình hữu độc công cộng, cận thủy thành tháp, gương vỡ lại lành lặn, yêu thương nhau thâm thúy, xa cách cơ hội 10 năm, ngược nhẹ nhàng, ấm cúng, thanh thủy văn, HE.
      ✦ Độ dài: 100 chương + 16 phiên nước ngoài.
      ✦ Nhân vật chính: Mộc Chẩm Khê, Tiếu Cẩn.
      ✦ Nhân vật phụ: Ân Tiếu Lê, Tề Âm...
      ✦ Thị giác tác phẩm: Hỗ công.
      ✦ Link Tấn Giang: http://www.jjwxc.net/onebook.php?novelid=3848289
      ───────────
      Chào mừng người xem cho tới với cỗ truyện edit đầu tay của tớ.
      Mình ra quyết định edit truyện này vì thế 3 lý do:
      1. Vô tình gọi được văn án, bản thân bị kết mô-đen tức thì tức khắc. Gu của tớ là gương vỡ lại lành lặn.
      2. Mình ko tìm kiếm được phiên bản edit nhằm gọi hiểu cặn kẽ mẩu chuyện ngay tắp lự, tức thì và tức khắc. Mình vừa phải gọi truyện và tiện edit luôn luôn.
      3. Mình đang được rảnh và mong muốn động óc một chút ít thân thuộc mùa dịch (─‿‿─) 
      
      Bắt đầu từ thời điểm ngày 22/09/2021.
      Đăng chuyên chở từ thời điểm ngày 23/09/2021.
      Kết cổ động vào trong ngày 27/02/2022.

#2bhttedit